GD200A-250G/285P-4 - Biến tần INVT 3 pha 380V 285kW
Nhà sản xuất: INVT
Mã sản phẩm: GD200A-250G/285P-4
Mô tả: Biến tần INVT 3 pha 380V, công suất 285kW. GD200A-250G/285P-4 là biến tần đa năng dùng cho tải nặng, tải trung bình và tải nhẹ
Giá bán: Liên hệ
Liên hệ: 0904.598.346
Thông tin sản phẩm
 Điện áp vào:  3 pha 380V
 Điện áp ra:  3 pha 380V
 Ngõ ra tần số:  0.1-400Hz
 Công suất:  285kW
 Momen khởi động:  150%, 0.5Hz, (SVC)
 Mức chịu quá tải:
 - 150% trong 60s
 - 180% trong 10s
 - 200% trong 1s